โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ
ประเภทการศึกษา อนุบาล-ประถมศึกษา
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52030081 |
PERCODE 6 หลัก | 500197 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500197 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | อนุบาลวังเหนือ |
ชื่อ (อังกฤษ) | Anubanwangnua |
หมู่บ้าน | หมู่ 9 บ้านบ้านขันหอม |
ตำบล | วังเหนือ |
อำเภอ | วังเหนือ |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52140 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 0-5427-9105 |
อีเมล์แอดเดรส | anubanwa@gmail.com |
เว็บไซต์ | anubanwangnua.com |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
19.14464439Longitude
99.61775532ข้อมูลนักเรียนระดับอนุบาล
- รวมนักเรียนระดับชั้นอนุบาล : 55 คน ชาย : 34 คน หญิง : 21 คน
- ระดับชั้นอนุบาล 1 : 0 คน ชาย : 0 คน หญิง : 0 คน
- ระดับชั้นอนุบาล 2 : 24 คน ชาย : 13 คน หญิง : 11 คน
- ระดับชั้นอนุบาล 3 : 31 คน ชาย : 21 คน หญิง : 10 คน
ข้อมูลนักเรียนระดับประถมศึกษา
ข้อมูลนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 13 | 11 | 24 | 1 |
อนุบาล 3 | 21 | 10 | 31 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 34 | 21 | 55 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 21 | 21 | 42 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 24 | 18 | 42 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 28 | 20 | 48 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 30 | 21 | 51 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 23 | 25 | 48 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 28 | 25 | 53 | 0 |
รวมระดับประถมศึกษา | 154 | 130 | 284 | 10 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 188 | 151 | 339 | 12 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 7107 | เด็กชายวรากร หาญศึก | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
2 | 7100 | เด็กชายธีร์นวัช ตามธรรมพิธิวัต | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
3 | 7099 | เด็กชายธนวัชร์ ยามเลย | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
4 | 7096 | เด็กชายกมลภพ เครือปัญญา | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
5 | 7105 | เด็กชายภาคิน ต่อสนิท | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
6 | 7104 | เด็กชายพีรพัฒน์ จาถานัน | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
7 | 7102 | เด็กชายปภังกร วงค์ลอดแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
8 | 7097 | เด็กชายชนกันต์ เอ็นดู | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
9 | 7098 | เด็กชายธนพล โปรธาตุ | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
10 | 7101 | เด็กชายนพนภัทร ชักชวน | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
11 | 7103 | เด็กชายพชร สุดใจ | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
12 | 7106 | เด็กชายภูวดล คนมาก | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
13 | 7108 | เด็กชายอภิวุฒิ แหลมแท้ | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
14 | 7117 | เด็กหญิงชลินทรา ต่อสนิท | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
15 | 7116 | เด็กหญิงณัฐวรรณ ใจบุญ | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
16 | 7114 | เด็กหญิงเพชรรัตน์ สระแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
17 | 7113 | เด็กหญิงพรรธน์ชญมน สมันจิตร์ | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
18 | 7119 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ หน่อโอย | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
19 | 7110 | เด็กหญิงจริยาภรณ์ วังท่า | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
20 | 7118 | เด็กหญิงปุณณภา ก๋าขัติ | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
21 | 7115 | เด็กหญิงวนิดา คนมาก | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
22 | 7109 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ท่าดี | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
23 | 7111 | เด็กหญิงณิชาภา สิทธิกุล | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
24 | 7112 | เด็กหญิงทักษญา รักพินิตยิ่ง | อนุบาลวังเหนือ | อ.2 | 1 |
25 | 7086 | เด็กชายศุภกร จำปาชื่น | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
26 | 7043 | เด็กชายรัชถะพงศ์ จุมปา | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
27 | 7034 | เด็กชายธนบดี เต็มมือ | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
28 | 7121 | เด็กชายธรรมจักร เทพคำมี | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
29 | 7030 | เด็กชายกวินภพ บุญเจิง | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
30 | 7042 | เด็กชายภูวสิษฎ์ ยาสมุทร | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
31 | 7120 | เด็กชายกิตติพงษ์ แก้วก้อน | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
32 | 7087 | เด็กชายปิยะพงษ์ อวดร่าง | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
33 | 7031 | เด็กชายครองภพ พานแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
34 | 7032 | เด็กชายชลกร แก้วดี | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
35 | 7033 | เด็กชายณัฐพล คำฟู | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
36 | 7035 | เด็กชายธิชญวัฒน์ จินามา | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
37 | 7029 | เด็กชายกรวิชญ์ ปงลังกา | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
38 | 7039 | เด็กชายพีรวิชญ์ อุทร | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
39 | 7123 | เด็กชายธนพล ยอดณรงค์ | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
40 | 7040 | เด็กชายพุฒิเมธ วงศ์คำซาว | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
41 | 7094 | เด็กชายเมธัส อวดร่าง | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
42 | 7037 | เด็กชายพิทยุดม์ ปองแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
43 | 7041 | เด็กชายภูมินทร์ คนมาก | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
44 | 7038 | เด็กชายพีรพัฒน์ อวดผล | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
45 | 7044 | เด็กชายวรากร คำมงคล | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
46 | 7122 | เด็กหญิงชวินนุช ปักกาเวสุ | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
47 | 7054 | เด็กหญิงวรินดา ป้อสีลา | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
48 | 7048 | เด็กหญิงณิชนันท์ ตามคุณ | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
49 | 7049 | เด็กหญิงนฐิตา ติดไชย | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
50 | 7046 | เด็กหญิงกชนิภา ไชยวงค์ | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
51 | 7047 | เด็กหญิงชนัญธิดา ทามัน | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
52 | 7050 | เด็กหญิงนฤมล เปียงใจ | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
53 | 7053 | เด็กหญิงรินรดา อยู่เย็น | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
54 | 7051 | เด็กหญิงนัทธ์ชนัน ปัญญาดี | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
55 | 7052 | เด็กหญิงรัตนธิดา สมจิตร | อนุบาลวังเหนือ | อ.3 | 1 |
56 | 7056 | เด็กชายกฤติพงศ์ สุวรรณรัตน์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
57 | 6979 | เด็กชายบดินทร์ ป้อสีลา | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
58 | 7127 | เด็กชายสุรเชษฐ์ ทนดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
59 | 6983 | เด็กชายยุทธกาล คนมาก | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
60 | 7125 | เด็กชายธนวินท์ เชื้อคำซาว | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
61 | 7128 | เด็กชายอัครวินท์ แหลมมาก | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
62 | 6978 | เด็กชายนวศาสตร์ สมผิว | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
63 | 6973 | เด็กชายกรวิชญ์ วงค์ต่อม | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
64 | 7124 | เด็กชายชินกฤต หมื่นแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
65 | 7089 | เด็กชายกวี ลาภใหญ่ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
66 | 7126 | เด็กชายภูรชาญ กวินอินใจดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
67 | 7132 | เด็กหญิงสุชาดา เหมกุล | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
68 | 6990 | เด็กหญิงธัญจิรา อวดผล | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
69 | 7057 | เด็กหญิงจิตราลักษณ์ ตานา | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
70 | 6992 | เด็กหญิงพนิตนันท์ ปากหวาน | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
71 | 7131 | เด็กหญิงมนัสนันท์ สาทำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
72 | 6996 | เด็กหญิงอนัญพร อุผา | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
73 | 7129 | เด็กหญิงณัฏฐกานต์ เกตุดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
74 | 6989 | เด็กหญิงณัฏฐชา ศรีพรม | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
75 | 7130 | เด็กหญิงพลอยภคมน โคตรศรีหา | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
76 | 6993 | เด็กหญิงพิชญา มหาวรรณ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 1 |
77 | 7137 | เด็กชายวรภัทร ศรีสวัสดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
78 | 6975 | เด็กชายณัฐภัทร เชื้อดวงทิพย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
79 | 6982 | เด็กชายบรรณรท อินยศ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
80 | 7134 | เด็กชายธนเดช สิริชาญธุรกิจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
81 | 7136 | เด็กชายภัทรชนน สว่างวิทยวัฒนา | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
82 | 7135 | เด็กชายธนโชติ สิริชาญธุรกิจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
83 | 7133 | เด็กชายธนกฤต เสียงดัง | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
84 | 6977 | เด็กชายธนัชชา ยวนตา | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
85 | 6984 | เด็กชายศุภกฤต สมศักดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
86 | 6981 | เด็กชายปิติภัทร สมบัติใหม่ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
87 | 7138 | เด็กหญิงกัญธิดา วงค์ลอดแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
88 | 6985 | เด็กหญิงกัญญาพัชร วงศ์ขัด | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
89 | 7139 | เด็กหญิงโชติกาณ์ แก้วแกมเงิน | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
90 | 7141 | เด็กหญิงวิริญาภรณ์ ธีรภัทรตระกูล | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
91 | 6995 | เด็กหญิงวริษรดา ปะสังติโย | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
92 | 6988 | เด็กหญิงขวัญฤทัย อกกว้าง | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
93 | 6998 | เด็กหญิงสิริลักษณ์ สระแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
94 | 7059 | เด็กหญิงนริวรรณ์ วงค์ครองศักดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
95 | 6994 | เด็กหญิงพิชญานันท์ เนื้ออุ่น | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
96 | 7058 | เด็กหญิงแทนขวัญ ปัญญาคำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
97 | 7140 | เด็กหญิงธนัสฐา จงคิด | อนุบาลวังเหนือ | ป.1 | 2 |
98 | 6929 | เด็กชายกิตติกวิน พรหมเพศ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
99 | 6933 | เด็กชายทักษ์ดนัย ไหวคิด | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
100 | 6935 | เด็กชายพิริยกร ต้องใจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
101 | 7063 | เด็กชายศิริวัฒน์ อวดดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
102 | 7061 | เด็กชายกวิน เกิดน้อย | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
103 | 7142 | เด็กชายนันทพัทธ์ คนเที่ยง | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
104 | 7023 | เด็กชายบุญฤทธิ์ สิริฤทธิจันทร์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
105 | 7060 | เด็กชายกชอินทร์ รินฟอง | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
106 | 6968 | เด็กชายภัทรนันท์ วรมิตร | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
107 | 6936 | เด็กชายรัชชานนท์ ปาลี | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
108 | 7062 | เด็กชายณัฐธนธรณ์ บุตรโคตร | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
109 | 7020 | เด็กชายกันตพงศ์ คนมาก | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
110 | 7144 | เด็กหญิงพิชชากร หน่อแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
111 | 6946 | เด็กหญิงสุชาดา พวงเงินมาก | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
112 | 7067 | เด็กหญิงรินณดา อวดดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
113 | 7027 | เด็กหญิงณัฐณิชา รสหวาน | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
114 | 7145 | เด็กหญิงจรรย์อมล มุ่งตรง | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
115 | 6948 | เด็กหญิงอรนิสา มีซอง | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
116 | 6947 | เด็กหญิงสุชัญญา อุ่นอก | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
117 | 7066 | เด็กหญิงนัทชา จัดสวย | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
118 | 7001 | เด็กหญิงธัญรัตน์ คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 1 |
119 | 6937 | เด็กชายวิศวะ คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
120 | 6932 | เด็กชายณัฐพัชร์ แดนปัน | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
121 | 6999 | เด็กชายณดล การสมทบ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
122 | 7000 | เด็กชายวรพัช อาจกล้า | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
123 | 7068 | เด็กชายกันตพิชญ์ สุขะพรรณ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
124 | 6934 | เด็กชายปณิธาน ไชยวงค์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
125 | 6865 | เด็กชายชัยธรา หุตะปาน | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
126 | 7069 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ปั้นรูป | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
127 | 6864 | เด็กชายชัยธนัช หุตะปาน | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
128 | 6931 | เด็กชายฐิติวัตร เต็มแบบ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
129 | 7070 | เด็กชายธนกฤต ดีนุชสวัสดิ์กูล | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
130 | 6939 | เด็กชายสุรัชพล ทานุสาร | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
131 | 7073 | เด็กหญิงภูริชญา อุบลบาล | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
132 | 7148 | เด็กหญิงพีรณัฐ อันทะปัญญา | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
133 | 6942 | เด็กหญิงพลอยวารินทร์ เครือจันต๊ะ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
134 | 6945 | เด็กหญิงริญญาภรณ์ คนอยู่ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
135 | 6943 | เด็กหญิงพัชญา พงษ์สุริยา | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
136 | 7071 | เด็กหญิงธิชญาดา จินามา | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
137 | 7147 | เด็กหญิงกัญญาภัทร หน่อโอย | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
138 | 6941 | เด็กหญิงเครือฟ้า จันตะมะ | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
139 | 7072 | เด็กหญิงอุรัสยา ถิ่นนอก | อนุบาลวังเหนือ | ป.2 | 2 |
140 | 6951 | เด็กชายสุรศิลป์ อวดเขต | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
141 | 7149 | เด็กชายกันติชา เมตตา | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
142 | 6866 | เด็กชายณภัทร ปุ้มตะมะ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
143 | 7026 | เด็กชายธนวัฒน์ ขจรเพชร | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
144 | 7002 | เด็กชายจุลจักร แสนภูวา | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
145 | 6870 | เด็กชายภาธรธฤต วงศ์อินชัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
146 | 6882 | เด็กชายณัฐภัทร หน้าฉลาด | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
147 | 6871 | เด็กชายยศกร แก้วดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
148 | 6928 | เด็กชายชยพล กันไชยสัก | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
149 | 6885 | เด็กชายธนันชัย คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
150 | 6889 | เด็กชายปรมัตถ์ รักพินิตยิ่ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
151 | 6880 | เด็กชายกฤษฎา มีคำเหลือง | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
152 | 6823 | เด็กชายอัษฎาวุธ ยามมี | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
153 | 7024 | เด็กหญิงธีรนาฏ อุดเมืองคำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
154 | 6896 | เด็กหญิงพิมพ์ธิดา วัฒนทวีกูล | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
155 | 6894 | เด็กหญิงนรินทร์ธารา เทียมสิงห์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
156 | 6897 | เด็กหญิงพีรดา บวบหอม | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
157 | 7003 | เด็กหญิงนิยวรรณ วงค์ครองศักดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
158 | 6878 | เด็กหญิงรุ่งนภา ธงชัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
159 | 7150 | เด็กหญิงวิภาวี ใจดื่ม | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
160 | 6879 | เด็กหญิงสุภาวดี วีระกุล | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
161 | 6949 | เด็กหญิงธัญาอร ศรีวิชัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
162 | 7022 | เด็กหญิงดาราทอง กองอินทร์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
163 | 6972 | เด็กหญิงจันศกานต์ สว่างวงค์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 1 |
164 | 7152 | เด็กชายอรรถพล เกิดหนู | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
165 | 6884 | เด็กชายธนวัฒน์ ศรีพรม | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
166 | 7151 | เด็กชายเจษฎา ตานาคา | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
167 | 6868 | เด็กชายปรีติ ยวนตา | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
168 | 6887 | เด็กชายนิรอมฎอน มะเด็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
169 | 7075 | เด็กชายอัษศดิณย์ ซองดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
170 | 6886 | เด็กชายนราวิชญ์ วงค์รอดแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
171 | 6891 | เด็กชายพงศภัค เริงเขตรการณ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
172 | 6925 | เด็กชายดนัยพัฒน์ ปันธุระ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
173 | 6892 | เด็กชายวงศ์ดวิษ เอียดสง | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
174 | 7074 | เด็กชายก้องภพ เกื้อเกิน | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
175 | 6873 | เด็กชายรณพีร์ เชิงเร็ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
176 | 6862 | เด็กชายจิรกิตต์ ก๋าศักดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
177 | 6883 | เด็กชายณัฐรักษ์ มาดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
178 | 6869 | เด็กชายภพสรรค์ นันต๊ะ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
179 | 7153 | เด็กหญิงกันยาพัชร์ จิตต์แหลม | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
180 | 7154 | เด็กหญิงณหทัย กันเต็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
181 | 6877 | เด็กหญิงภวันรัตน์ สมศักดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
182 | 7004 | เด็กหญิงณัชชา จิตต์เกษม | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
183 | 7006 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ชัยอาจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
184 | 6950 | เด็กหญิงสุชันญา พงศ์พิทยุตม์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
185 | 7005 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ วงค์ษา | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
186 | 6876 | เด็กหญิงมนัสนันท์ จำปาชื่น | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
187 | 7028 | เด็กหญิงชนัญธิดา ตาสาย | อนุบาลวังเหนือ | ป.3 | 2 |
188 | 6953 | เด็กชายวรวรรธน์ นลินสิริทัศน์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
189 | 6713 | เด็กชายถิรวิทย์ กันทะอินทร์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
190 | 6819 | เด็กชายรพีภัทร ตามคุณ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
191 | 6952 | เด็กชายสมประสงค์ หาดไร่ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
192 | 6813 | เด็กชายณัฐดนัย ไชยชุมภู | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
193 | 6785 | เด็กชายจิราพงค์ บุญก้ำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
194 | 6820 | เด็กชายรัชชานนท์ สิทธิบาล | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
195 | 6794 | เด็กชายภาคิน จรรยา | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
196 | 6797 | เด็กชายอัษศดิณย์ หมื่นเที่ยง | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
197 | 6791 | เด็กชายนราทิป แก้ววงศ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
198 | 6788 | เด็กชายธนัชพล ทานุสาร | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
199 | 7077 | เด็กชายพงศกร สว่างแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
200 | 6792 | เด็กชายนันทวัฒน์ ไหวคิด | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
201 | 6789 | เด็กชายธีรพล อินทิยศ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
202 | 7076 | เด็กชายธิชญภาส จินามา | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
203 | 6809 | เด็กหญิงสุภัชญา ทองสุข | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
204 | 6831 | เด็กหญิงปวีณญณุช คงสมบูรณ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
205 | 6837 | เด็กหญิงนินาซูวา มะเด็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
206 | 6834 | เด็กหญิงวัลลภา เกิดมูล | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
207 | 6807 | เด็กหญิงพิชญธิดา คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
208 | 6800 | เด็กหญิงกวินธิดา เชื้อสีเป็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
209 | 6806 | เด็กหญิงพัณณิตา คำปันนา | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
210 | 6801 | เด็กหญิงจินต์จุฑา อวดผิว | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
211 | 6808 | เด็กหญิงวรรณรท อินยศ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
212 | 7155 | เด็กหญิงฉัตรสุดา หมั่นงาน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 1 |
213 | 7007 | เด็กชายธีรภัทร เสียงกึก | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
214 | 6817 | เด็กชายปรรณพงศ์ เต็มแบบ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
215 | 6815 | เด็กชายธนาธิป กล้าเหล็ก | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
216 | 6786 | เด็กชายไชยพัฒน์ ติดไชย | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
217 | 6798 | เด็กชายอิทธิกร บุดดาวงศ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
218 | 6810 | เด็กชายกรณัฐ ดวงเนตร | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
219 | 6816 | เด็กชายนพปภัทร ชักชวน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
220 | 6814 | เด็กชายธนวิน ยะปะนัน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
221 | 6795 | เด็กชายวันวฤณณ์ ทายงาม | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
222 | 6796 | เด็กชายอัษศดิณย์ เกิดคูณทรัพย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
223 | 6821 | เด็กชายศุทธา ลาภใหญ่ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
224 | 7157 | เด็กชายอดิศร วงค์เมธา | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
225 | 6793 | เด็กชายปกรณ์ บุญมาวงค์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
226 | 6955 | เด็กชายบวรรัตน์ สมผิว | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
227 | 6818 | เด็กชายเพชรประกาศิต สีโวย | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
228 | 6828 | เด็กหญิงณัฐกานต์ วงค์ครองศักดิ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
229 | 7158 | เด็กหญิงวิชญาพร ศรีมาลัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
230 | 6861 | เด็กหญิงจิรชยา อินตะณี | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
231 | 6832 | เด็กหญิงพัชรพร สมผิว | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
232 | 7079 | เด็กหญิงศรัทธินี อินต๊ะแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
233 | 6833 | เด็กหญิงภัทธีรา คนกวน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
234 | 6826 | เด็กหญิงชญาภา วัตนะวิศัลย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
235 | 6829 | เด็กหญิงธนันชพร คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
236 | 6827 | เด็กหญิงณัฐกานต์ จาถานัน | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
237 | 6825 | เด็กหญิงชญาดา วัตนะวิศัลย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
238 | 6803 | เด็กหญิงนริศรา มาชมภู | อนุบาลวังเหนือ | ป.4 | 2 |
239 | 6714 | เด็กชายธีรรักษ์ วรรณารักษ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
240 | 6902 | เด็กชายธัญเทพ ผาวงษ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
241 | 6736 | เด็กชายวรวัฒน์ ชาวชายโขง | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
242 | 6710 | เด็กชายกฤติน ทุนกะเส้น | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
243 | 6712 | เด็กชายตระการ ตระกูลสมบัติ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
244 | 6899 | เด็กชายจิรทีปต์ เงือกงาม | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
245 | 6903 | เด็กชายธีรดนย์ คงแย้ม | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
246 | 7165 | เด็กชายกีรติ จีระเสมานนท์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
247 | 6901 | เด็กชายธนวัฒน์ เครือคำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
248 | 6729 | เด็กชายจารุพงศ์ ทะดอนชัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
249 | 6900 | เด็กชายณภัทร แก้วก้อน | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
250 | 7081 | เด็กหญิงณัฐวิกา อานุภาพลาวัณย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
251 | 6724 | เด็กหญิงบุณยนุช ชวดรัมย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
252 | 6719 | เด็กหญิงณัฏฐนิชา เงินดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
253 | 6904 | เด็กหญิงสลิลญารัตน์ เครืออินตา | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
254 | 6745 | เด็กหญิงรุ่งรวี ธงชัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
255 | 6727 | เด็กหญิงอรินญาณ์ อำมาตย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
256 | 7160 | เด็กหญิงภัทรธิดา บุญพิพัฒน์กุล | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
257 | 6721 | เด็กหญิงณัชชา เจ้ามีศิล | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
258 | 6836 | เด็กหญิงอริสรา เอ็นดู | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
259 | 6741 | เด็กหญิงจิลลาภัทร เชื้อดวงทิพย์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
260 | 6744 | เด็กหญิงพิชญา ต้องใจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
261 | 6780 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ เพชรตะกั่ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
262 | 6743 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ เครือบุญมา | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 1 |
263 | 6957 | เด็กชายกิตติเชษฐ์ บุญพิพัฒน์กุล | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
264 | 7082 | เด็กชายกันทรากร ลือดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
265 | 6731 | เด็กชายปรรณพัชร์ เต็มแบบ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
266 | 6715 | เด็กชายปวีณ์กร สุกงาม | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
267 | 6728 | เด็กชายเกียรติกรณ์ ปัญญาผาบ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
268 | 6956 | เด็กชายกันต์ธร ตาวงค์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
269 | 6735 | เด็กชายภาณุพงษ์ วงค์ต่อม | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
270 | 6718 | เด็กชายสิรดนัย ปิงวัง | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
271 | 7161 | เด็กชายวรินทร เพ็ชรชะนะ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
272 | 6717 | เด็กชายศิวัฒน์ จันตะมะ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
273 | 6905 | เด็กชายพงศกร สุรินทร์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
274 | 7093 | เด็กชายกชกร ปันดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
275 | 6835 | เด็กหญิงภัทรพร ยิ้มรักษา | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
276 | 6909 | เด็กหญิงอริสรา สิทธิยศ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
277 | 6739 | เด็กหญิงขวัญธิดา ทาเกษม | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
278 | 6910 | เด็กหญิงอมลรดา พรหมลิ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
279 | 7162 | เด็กหญิงชนิสรา ตันยู | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
280 | 6908 | เด็กหญิงอภิชญา ชุ่มใจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
281 | 6907 | เด็กหญิงกุลฑีรา วรรณรักษ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
282 | 6723 | เด็กหญิงธณัฏฐภร อ้วนล่ำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
283 | 7010 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ ปัญญาดี | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
284 | 6746 | เด็กหญิงอรอินท์ ปอสี | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
285 | 6738 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ ป้อสีลา | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
286 | 6722 | เด็กหญิงณัชชา จงสูงเนิน | อนุบาลวังเหนือ | ป.5 | 2 |
287 | 6579 | เด็กชายกิตติกร ตนตรง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
288 | 6657 | เด็กชายวัชรกรณ์ ทอดทิ้ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
289 | 6632 | เด็กชายปฐพี คำประภา | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
290 | 6839 | เด็กชายวิวรรธน์ เสียงใหญ่ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
291 | 6626 | เด็กชายกฤตภัทร ชัยวร | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
292 | 7083 | เด็กชายบุญยกร วรรณารักษ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
293 | 6651 | เด็กชายเฉลิมเกียรติ บัวตอง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
294 | 6926 | เด็กชายปฐมพล กันไชยสัก | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
295 | 6659 | เด็กชายศุภนิมิต เครือกลางรงคฺ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
296 | 6653 | เด็กชายชยานันต์ คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
297 | 6654 | เด็กชายณัฐภูมิ จิตรแหลม | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
298 | 6634 | เด็กชายภูมิณภัทร สิงห์ใจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
299 | 6665 | เด็กหญิงเปรมฤทัย เชื้อสีเป็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
300 | 7084 | เด็กหญิงอัยดา หงส์สะไคร | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
301 | 6781 | เด็กหญิงจารุพิชญา แสงนาค | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
302 | 6958 | เด็กหญิงณัฏฐ์กฤตา ชื่องาม | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
303 | 6672 | เด็กหญิงสุรางคนา ยาสมุทร | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
304 | 7163 | เด็กหญิงชลธิชา หาญป้อ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
305 | 7095 | เด็กหญิงธัญพิชชา มาจู | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
306 | 7013 | เด็กหญิงจิราพัชร แสนคำปัน | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
307 | 6601 | เด็กหญิงอภิชา คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
308 | 6647 | เด็กหญิงสุภัสสรา สินพิมลบูรณ์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
309 | 7164 | เด็กหญิงพัชริดา วงค์เมธา | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
310 | 6668 | เด็กหญิงลรินภัทร ทวีนันท์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
311 | 6840 | เด็กหญิงกวินธิดา จิตต์ใจ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
312 | 6959 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ยามเลย | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
313 | 6640 | เด็กหญิงเบญจวรรณ ธรรมมาศ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 1 |
314 | 6656 | เด็กชายภูมิพิสิษฐ์ แก้วเทพ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
315 | 6750 | เด็กชายสัชฌา วงค์สทำ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
316 | 6629 | เด็กชายธีรวัตร วงศ์ขัด | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
317 | 6859 | เด็กชายภูมิภัทร สิทธิบาล | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
318 | 6842 | เด็กชายเอกวิญณ์ ปักกาเวสุ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
319 | 6631 | เด็กชายนรวิชญ์ จิตต์แหลม | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
320 | 6748 | เด็กชายปภาวิน พรมกลาง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
321 | 6749 | เด็กชายพชระ เงินแท้ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
322 | 6911 | เด็กชายรัชชานนท์ กันทาชาติ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
323 | 6655 | เด็กชายภาณุพงษ์ ไทยเจริญ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
324 | 6638 | เด็กชายอภินันต์ วงค์วิวงค์ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
325 | 6650 | เด็กชายก้องภพ สิริโชติสกุลชัย | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
326 | 6627 | เด็กชายคิรากร สันแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
327 | 7092 | เด็กชายจิรวิทย์ จารุทรัพย์มณี | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
328 | 6660 | เด็กชายเอกพล คิดอ่าน | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
329 | 6652 | เด็กชายชยากร คำมงคล | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
330 | 6643 | เด็กหญิงปริญาภัทร อะโนละ | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
331 | 6670 | เด็กหญิงสิรินทรา เชื้อสีเป็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
332 | 6648 | เด็กหญิงอัญธิชา แสนอุบล | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
333 | 7085 | เด็กหญิงภัทรนันท์ ศรีทอง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
334 | 6646 | เด็กหญิงสิริรัตน์ สระแก้ว | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
335 | 6662 | เด็กหญิงขวัญฤทัย วัฒนทวีกูล | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
336 | 6844 | เด็กหญิงชนัญธิดา มือแข็ง | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
337 | 6644 | เด็กหญิงพบพร ปลื้มกมล | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
338 | 6671 | เด็กหญิงอัญชลี สีโวย | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
339 | 6845 | เด็กหญิงทักษอร คิดมี | อนุบาลวังเหนือ | ป.6 | 2 |
นายสมคิด สืบแจ้ | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ผู้อำนวยการโรงเรียน | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน | |
นายวรวุฒิ ต๊ะคำวรรณ์ | ||
ตำแหน่ง | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน | |
นางอริสา แดนปัน | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นางบุณฑริกา จรลังกา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นายธนาดล ปัญญา | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางณิชกมล คิดอ่าน | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวเบญจพร เทวะประทีป | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางธิดาพร ไคร้วงษ์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นางสาวโสพิศ จันต๊ะมะ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวเอมิกา ลือยศ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นายวรุฒ หล้าบือ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางมยุรีย์ บุญเรือง | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นายศรเพชร มุขดี | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวลัดดาวรรณ วงศ์ตระกูลผู้ดี | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวสุชานาฏ บุญแสนไชย | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นายธรรมนูญ ฤทัยประเสริฐสูง | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นายวงศกร วงษ์สง่า | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางรัตติกา สมันจิตร์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (พนักงานงานราชการ) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวสุรีย์รัตน์ อย่าเก่ง | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน | |
นางสาวรัตติกาล เมฆอุตส่าห์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (พนักงานงานราชการ) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวรุ่งอรุณ นิยมไทย | ||
ตำแหน่ง | ครูพี่เลี้ยง | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นางสาววิลาวัลย์ มะโนรมณ์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวสุมิตรา จันคีรี | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาววาสนา ขันคำ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นางสาวจิตรกัญญา วงค์เทียมใจ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวกิิตติมา วางที | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นางสาวสุภาณี ตามวงค์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา |
ชื่อโครงการ
โรงเรียนคุณภาพประจำตำบล |
โครงการ ศูนย์อาเซี่ยน |