โรงเรียนทุ่งคาวิทยา
ประเภทการศึกษา อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52030035 |
PERCODE 6 หลัก | 500329 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500329 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | ทุ่งคาวิทยา |
ชื่อ (อังกฤษ) | TUNGKAWITTAYA |
หมู่บ้าน | หมู่ 10 บ้านบ้านทุ่งคาใต้ |
ตำบล | แม่สุก |
อำเภอ | แจ้ห่ม |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52120 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | - |
อีเมล์แอดเดรส | tungkawittaya@gmail.ac.th |
เว็บไซต์ | data.bopp-obec.info/web/home.php?School_ID=1052500329 |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
18.80337485Longitude
99.57776285ข้อมูลนักเรียนระดับอนุบาล
- รวมนักเรียนระดับชั้นอนุบาล : 36 คน ชาย : 16 คน หญิง : 20 คน
- ระดับชั้นอนุบาล 1 : 0 คน ชาย : 0 คน หญิง : 0 คน
- ระดับชั้นอนุบาล 2 : 17 คน ชาย : 8 คน หญิง : 9 คน
- ระดับชั้นอนุบาล 3 : 19 คน ชาย : 8 คน หญิง : 11 คน
ข้อมูลนักเรียนระดับประถมศึกษา
ข้อมูลนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 8 | 9 | 17 | 1 |
อนุบาล 3 | 8 | 11 | 19 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 16 | 20 | 36 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 8 | 7 | 15 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 12 | 7 | 19 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 11 | 8 | 19 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 4 | 6 | 10 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 5 | 7 | 12 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 8 | 8 | 16 | 0 |
รวมระดับประถมศึกษา | 48 | 43 | 91 | 5 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 5 | 5 | 10 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 4 | 3 | 7 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 7 | 8 | 15 | 1 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 16 | 16 | 32 | 3 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 80 | 79 | 159 | 10 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 3405 | เด็กชายพีรพัฒน์ ทะนันชัย | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
2 | 3401 | เด็กชายกิตติกวิน วงค์สิงห์ | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
3 | 3406 | เด็กชายเพชรเก้า มูลทุ่ง | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
4 | 3408 | เด็กชายสหพัฒน์ ดอกบัว | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
5 | 3407 | เด็กชายรัตทจักดิ์ กลิ้งจักร | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
6 | 3404 | เด็กชายธนาวุฒิ โสภณ | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
7 | 3402 | เด็กชายจอม - | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
8 | 3403 | เด็กชายชลนที พันกะราช | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
9 | 3411 | เด็กหญิงเนตรนภา เป็นใย | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
10 | 3417 | เด็กหญิงเสาวลักษณ์ วัฒนมณีกุล | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
11 | 3412 | เด็กหญิงเบญญาภา คำเป็ง | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
12 | 3409 | เด็กหญิงชญานิศ ปวนแก้ว | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
13 | 3413 | เด็กหญิงพัชรินทร์ โสภณ | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
14 | 3415 | เด็กหญิงภิชญาดา ข้องเกี่ยวพันธุ์ | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
15 | 3416 | เด็กหญิงรัชนก ไวมือ | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
16 | 3410 | เด็กหญิงธัญชนก มณีวรรณ์ | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
17 | 3414 | เด็กหญิงภัทรวดี สูตรเลข | ทุ่งคาวิทยา | อ.2 | 1 |
18 | 3373 | เด็กชายทัตธน ภักดี | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
19 | 3372 | เด็กชายณัฐกิตติ์ มักได้ | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
20 | 3370 | เด็กชายกวินภพ มั่นคง | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
21 | 3374 | เด็กชายธันยบูรณ์ ตาเปี้ย | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
22 | 3375 | เด็กชายภูวดล เป็นวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
23 | 3376 | เด็กชายอดิเทพ หีดแก้ว | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
24 | 3377 | เด็กชายอภินันท์ อดเหนียว | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
25 | 3398 | เด็กชายธนกฤต คำปิ่นคำ | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
26 | 3379 | เด็กหญิงจรรยมณฑ์ บุญมี | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
27 | 3382 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ ทารักษ์ | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
28 | 3383 | เด็กหญิงพรพิชชา รักสัตย์ | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
29 | 3384 | เด็กหญิงพัชรินทร์ จันทร์ทุ่ง | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
30 | 3381 | เด็กหญิงดาราวดี ทานันชัย | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
31 | 3387 | เด็กหญิงมัญชุสา จุนโสภา | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
32 | 3378 | เด็กหญิงกชกร คงไข่ศรี | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
33 | 3397 | เด็กหญิงชานิดา - | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
34 | 3380 | เด็กหญิงชนัญธิดา วรนาถอโรชา | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
35 | 3386 | เด็กหญิงมรกต มูลทุ่ง | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
36 | 3388 | เด็กหญิงอลิสา วันตัน | ทุ่งคาวิทยา | อ.3 | 1 |
37 | 3342 | เด็กชายฉัตรมงคล พูดตรง | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
38 | 3368 | เด็กชายดลนกรณ์ มูลทุ่ง | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
39 | 3345 | เด็กชายภัทราวุธ เป็งขวัญ | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
40 | 3346 | เด็กชายภานุวัฒน์ ระวังกาย | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
41 | 3340 | เด็กชายกวินภพ จิราษฎร์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
42 | 3341 | เด็กชายกิตติขัย คงธนวัฒนา | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
43 | 3344 | เด็กชายธีรวิทย์ เอกเพียรเจริญ | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
44 | 3347 | เด็กชายอัครชัย เป็นใย | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
45 | 3354 | เด็กหญิงอาธัญญา แปงต๊ะสืบ | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
46 | 3351 | เด็กหญิงบุณรักษา ปินใจกูล | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
47 | 3400 | เด็กหญิงนิ่มแดง - | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
48 | 3350 | เด็กหญิงบัณฑิตา สายทองสด | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
49 | 3348 | เด็กหญิงฉัตรณภัทร แต้มคู | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
50 | 3396 | เด็กหญิงริญญานันท์ ปันดี | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
51 | 3367 | เด็กหญิงพิชญา ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.1 | 1 |
52 | 3389 | เด็กชายกฤษฏิ์ ใจอ่อน | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
53 | 3312 | เด็กชายไตรรงค์ สอดส่อง | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
54 | 3311 | เด็กชายจิรายุ สมทรง | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
55 | 3319 | เด็กชายสิรวัชญ์ สูตรเลข | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
56 | 3314 | เด็กชายพชรดนัย โลมากุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
57 | 3313 | เด็กชายนันทพงศ์ ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
58 | 3316 | เด็กชายวฤทธิ์พงษ์ เชื้อชัย | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
59 | 3366 | เด็กชายธนวัฒน์ กัลยา | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
60 | 3322 | เด็กชายอิทธิพันธ์ ทุวัง | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
61 | 3315 | เด็กชายระพีพัฒน์ สิงห์สุระ | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
62 | 3317 | เด็กชายศิรวิทย์ คำใสย์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
63 | 3318 | เด็กชายศุภณัฐ สูตรเลข | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
64 | 3328 | เด็กหญิงสุพัตรา ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
65 | 3326 | เด็กหญิงบุญนิสา รักสถาน | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
66 | 3323 | เด็กหญิงกรณิกา ภักตรามุข | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
67 | 3324 | เด็กหญิงณิชากร สมเจริญ | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
68 | 3321 | เด็กหญิงอิทธิพัทธ์ กลิ้งจักร | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
69 | 3325 | เด็กหญิงเบญจมาภร อินธิมา | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
70 | 3327 | เด็กหญิงวริษฐา ไชยชนะ | ทุ่งคาวิทยา | ป.2 | 1 |
71 | 3292 | เด็กชายภูมิพัฒน์ เป็นวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
72 | 3290 | เด็กชายภัทรพล แต้มดื่ม | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
73 | 3293 | เด็กชายรัชชานนท์ อยู่สุข | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
74 | 3294 | เด็กชายศรัณย์ เป็นใย | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
75 | 3288 | เด็กชายชนกันต์ ปวนแก้ว | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
76 | 3394 | เด็กชายปรัชญา เป็นใย | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
77 | 3289 | เด็กชายพัชรดนัย แต้มคู | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
78 | 3295 | เด็กชายสรวิชญ์ สูตรเลข | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
79 | 3291 | เด็กชายภัทรพล หอมหวล | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
80 | 3399 | เด็กชายชิติพันธ์ อุตมะ | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
81 | 3395 | เด็กชายอัครวัฒน์ ปันดี | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
82 | 3297 | เด็กหญิงชัญญานุช ใจซื่อ | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
83 | 3330 | เด็กหญิงวิชญาพร ของเดิม | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
84 | 3302 | เด็กหญิงพีรยา วิจิตรจรัสแสง | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
85 | 3296 | เด็กหญิงกวินตรา มุกดา | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
86 | 3391 | เด็กหญิงนรมน พงกาสอ | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
87 | 3300 | เด็กหญิงนิธิกานต์ ทองสุข | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
88 | 3301 | เด็กหญิงมัลลิกา พลงาม | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
89 | 3298 | เด็กหญิงธัญทิพย์ ถวาย | ทุ่งคาวิทยา | ป.3 | 1 |
90 | 3259 | เด็กชายพลภัทร จำปาพันธ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
91 | 3258 | เด็กชายนฤชิต เพิ่มจิรสวัสดิ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
92 | 3257 | เด็กชายกิตติพัฒน์ อัครมหาเสนาวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
93 | 3260 | เด็กชายภูบดินทร์ เชาว์ไว | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
94 | 3262 | เด็กหญิงฐิดาพร บุญแก้ว | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
95 | 3266 | เด็กหญิงพิชญพัชร์ มูลทุ่ง | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
96 | 3261 | เด็กหญิงกนกวรรณ ศรีอุดวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
97 | 3264 | เด็กหญิงนภัสกร ครองจริง | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
98 | 3267 | เด็กหญิงรุ่งนภา ทองสุข | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
99 | 3263 | เด็กหญิงฐิติกาญน์ อยู่สุข | ทุ่งคาวิทยา | ป.4 | 1 |
100 | 3223 | เด็กชายธีรภัทร พงขจร | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
101 | 3227 | เด็กชายอนุวัฒน์ บุญมี | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
102 | 3225 | เด็กชายวีรเวธน์ ทานันไชย | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
103 | 3224 | เด็กชายปรินทร ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
104 | 3226 | เด็กชายศุภกฤต ธิคม | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
105 | 3230 | เด็กหญิงชลดา เป็นวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
106 | 3233 | เด็กหญิงสุตาภัทร พูดตรง | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
107 | 3229 | เด็กหญิงจิดาภา อินลี | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
108 | 3228 | เด็กหญิงกิตติญา คะเชนทร | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
109 | 3231 | เด็กหญิงณิชาภัสสร์ ปันดี | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
110 | 3268 | เด็กหญิงธารารัตน์ ตากล้า | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
111 | 3232 | เด็กหญิงวิชุดา เป็นวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.5 | 1 |
112 | 3183 | เด็กชายธนานันท์ ปันดี | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
113 | 3186 | เด็กชายรุ่งสุวรรณ ศรีสนุก | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
114 | 3358 | เด็กชายขวัญแก้ว กลีบแก้ว | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
115 | 3181 | เด็กชายชวิน ใจซื่อ | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
116 | 3214 | เด็กชายวีรพัน ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
117 | 3250 | เด็กชายรัชชานนท์ สองเมือง | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
118 | 3185 | เด็กชายพิพัฒน์ ละมูล | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
119 | 3182 | เด็กชายณัฐดนัย สมมุติ | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
120 | 3189 | เด็กหญิงเจชฎาภรณ์ หมื่นวิเศษ | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
121 | 3248 | เด็กหญิงเกวลิน ศรีวิชัย | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
122 | 3187 | เด็กหญิงคิม อินลี | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
123 | 3356 | เด็กหญิงอารยา โลมากุล | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
124 | 3194 | เด็กหญิงภาวิกา ทิฉลาด | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
125 | 3190 | เด็กหญิงนันทิชา เป็นใย | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
126 | 3193 | เด็กหญิงพิมพ์ธิดา ตามศักดิ์ | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
127 | 3221 | เด็กหญิงกนกรดา ใฝ่เพชรดี | ทุ่งคาวิทยา | ป.6 | 1 |
128 | 3146 | เด็กชายณัฐวุฒิ เป็นวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
129 | 3144 | เด็กชายชญานนท์ สมทรง | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
130 | 3152 | เด็กชายเกรียงศักดิ์ สยอง | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
131 | 3151 | เด็กชายรัฐภูมิ ใจดี | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
132 | 3216 | เด็กชายปุญญพัฒน์ พงษ์ลี้รัตน์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
133 | 3159 | เด็กหญิงอังศุมาลิน ชัยมงคล | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
134 | 3154 | เด็กหญิงกัญญ์วรา ประพัด | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
135 | 3155 | เด็กหญิงณัฐชา พิษสุวรรณ์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
136 | 3418 | เด็กหญิงกรรณาพร เป็นวงค์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
137 | 3157 | เด็กหญิงพิรมล เหมขุนทด | ทุ่งคาวิทยา | ม.1 | 1 |
138 | 3393 | เด็กชายณัฐพล วรรณโกษิตย์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
139 | 3251 | เด็กชายคเณศ พูดงาม | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
140 | 3222 | เด็กชายศรันณ์ พูดงาม | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
141 | 3119 | เด็กชายวรวุฒิ กันจินะ | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
142 | 3122 | เด็กหญิงกุลธิดา ปิยะนัน | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
143 | 3130 | เด็กหญิงกษิรา จันทร์หอม | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
144 | 3132 | เด็กหญิงอรอุมา ยงศ์พันธ์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.2 | 1 |
145 | 3357 | นายคมกริช การดี | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
146 | 3081 | นายรณพีร์ ระวังกาย | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
147 | 3085 | นายพีรวิชญ์ แต้มคู | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
148 | 3083 | นายณภัทรศกรณ์ เศรษฐานพคุณ | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
149 | 3337 | เด็กชายณัฐวุฒิ สิงห์สุระ | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
150 | 3369 | นายภัทรพงศ์ ปันงาม | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
151 | 3087 | เด็กชายจิรภัทร พูดตรง | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
152 | 3360 | เด็กหญิงหทัยชนก การไว | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
153 | 3282 | นางสาวเจริญรัตน์ พวงเพชร | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
154 | 3361 | นางสาวเกวริน ศรีวิชัย | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
155 | 3362 | เด็กหญิงวิรากานต์ ปันยะสา | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
156 | 3359 | นางสาวณัฏฐวรรณ ศรีอุดวงศ์ | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
157 | 3088 | นางสาวประกายทอง ไวมือ | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
158 | 3093 | เด็กหญิงจิราพร ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
159 | 3090 | นางสาวกชกร ปินใจกุล | ทุ่งคาวิทยา | ม.3 | 1 |
นายจักรวาล เขียวดีเจริญกุล | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ผู้อำนวยการโรงเรียน | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน | |
นายพฤทธิกร คำสิบ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น | |
นางญานิศา ท้าวอุดม | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นายธเนศ อุทธโยธา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวอภิลักษณา ทองประกายเพชร | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวพัชรา รสหอม | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น | |
นายภาคภูมิ นำนนท์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางพนิดา ประสม | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น | |
นางสาวปุณยนุช สมฤทธิ์ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น | |
นางสาวธัญนิชา รวยถาวรกิจ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวกนกนิภา กรุณา | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางบุษบา บุญขาว | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นางวริศรา แก้วแพร่ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาววราพันธ์ บุดดาซุย | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางจินตนา ไหวพริบ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น | |
นายสมศักดิ์ ปินใจกุล | ||
ตำแหน่ง | ช่างไฟฟ้า | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน | |
นางกรรณิการ์ วงศ์พรม | ||
ตำแหน่ง | ครู (พนักงานงานราชการ) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา | |
นายณัฐกิจ วิจิตรจรัสแสง | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา | |
นางสาวนิชาภา เครือวิเสน | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน |
ชื่อโครงการ
โรงเรียนขยายโอกาส |
โรงเรียนคุณภาพประจำตำบล |